Babban aikin mai raɗaɗi na layi ɗaya shine don tallafawa bel mai ɗaukar kaya da nauyin kayan, kiyaye shi a daidai kuma daidaitacce, da rage juzu'i tsakanin bel ɗin mai ɗaukar kaya da mai rago, Rage farashin bayarwa da daidaiton kayan yayin sufuri.
Kara karantawaAika tambayaBabban ingancin Conveyor Idler na yau da kullun yana samarwa daga masana'antar China Jiangsu Wuyun Transmission Machinery Co., Ltd. Rollers da Wuyun ke ƙera suna da halayen bangon bututu mai kauri, jujjuyawar juriya da ƙarancin juriya. An yi amfani da shi sosai a cikin bel mai ɗaukar bel da tallafin kayan aiki.
Kara karantawaAika tambaya